FFA Cup 2019 - Bóng đá, Úc

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+
bookmaker
200% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,000,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+

Bóng đá Úc

FFA Cup
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ÚC: FFA Cup¬ZEE÷C8jTVoo9¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷2NoMFtas¬ZD÷p¬ZE÷nJ5fQSZe¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷24_C8jTVoo9¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/australia/ffa-cup/¬ZX÷00Úc 002......0110000000001000FFA Cup 007FA Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷UHiBK61C¬AD÷1571819400¬ADE÷1571819400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide United¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1571826598¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide United¬JA÷xn7YfXGH¬WU÷adelaide-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬AG÷4¬BA÷1¬BC÷3¬WN÷MCY¬AF÷Melbourne City¬JB÷fNHTeD1B¬WV÷melbourne-city¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬AW÷1¬~AA÷lQhh68Hq¬AD÷1570008600¬ADE÷1570008600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Central Coast Mariners¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1570015699¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷08AEyx3c¬WV÷adelaide-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷CEN¬AE÷Central Coast Mariners¬JA÷lY6AxImi¬WU÷central-coast-mariners¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷C0VONzmH¬AD÷1569922200¬ADE÷1569922200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brisbane Strikers¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1569929106¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MCY¬AF÷Melbourne City¬JB÷zVISDYAj¬WV÷melbourne-city¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷5¬BB÷1¬BD÷4¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Strikers¬JA÷dvKOEEep¬WU÷brisbane-strikers¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷EcF4hRSe¬AD÷1568799000¬ADE÷1568799000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brisbane Strikers¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1568805520¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MOR¬AF÷Moreland¬JB÷AyH1OPIM¬WV÷moreland-zebras¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Strikers¬JA÷WpIcP53G¬WU÷brisbane-strikers¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷pOA0g7Dk¬AD÷1568799000¬ADE÷1568799000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Melbourne City¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1568806018¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WSW¬AF÷WS Wanderers¬JB÷2BDgQolA¬WV÷western-sydney-wanderers¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷MCY¬AE÷Melbourne City¬JA÷OKEkRRY3¬WU÷melbourne-city¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬AW÷1¬~AA÷6XBdfmbq¬AD÷1568712600¬ADE÷1568712600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide United¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1568719264¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NEW¬AF÷Newcastle Jets¬JB÷tdPpS7Jc¬WV÷newcastle-jets¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide United¬JA÷rB6sTm4i¬WU÷adelaide-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷hlE8ior2¬AD÷1568712600¬ADE÷1568712600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hume City¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1568719662¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CEN¬AF÷Central Coast Mariners¬JB÷ULcYI3tp¬WV÷central-coast-mariners¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HUM¬AE÷Hume City¬JA÷h066NqYS¬WU÷hume-city¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬AW÷1¬~AA÷SbKFOoir¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Adelaide Olympic¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566991297¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HUM¬AF÷Hume City¬JB÷SdR8AaxN¬WV÷hume-city¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷ADE¬AE÷Adelaide Olympic¬JA÷pYy4BuNG¬WU÷adelaide-olympic¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷IPYqU7TK¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Brisbane Roar¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566994382¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Roar¬JA÷r9umFNNi¬WU÷brisbane-roar¬AZ÷0¬AG÷2¬AT÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷CEN¬AF÷Central Coast Mariners¬JB÷0pzhEswb¬WV÷central-coast-mariners¬AS÷2¬AZ÷0¬AH÷3¬AU÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷6kJJN56l¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Brisbane Strikers¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566991236¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAN¬AF÷Manly Utd¬JB÷buIv5w0p¬WV÷manly-utd¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BRI¬AE÷Brisbane Strikers¬JA÷6mQC9JiT¬WU÷brisbane-strikers¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷zVAzKN5D¬AD÷1566984600¬ADE÷1566984600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sydney Utd¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566991650¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WSW¬AF÷WS Wanderers¬JB÷QRRsNxMS¬WV÷western-sydney-wanderers¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷7¬BB÷3¬BD÷4¬WM÷SYD¬AE÷Sydney Utd¬JA÷W4SwOI6M¬WU÷sydney-utd¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷dvCWK3j7¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Edgeworth E.¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566386728¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NEW¬AF÷Newcastle Jets¬JB÷hETZObiG¬WV÷newcastle-jets¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷5¬BB÷3¬BD÷2¬WM÷EDG¬AE÷Edgeworth E.¬JA÷QicwQvxA¬WU÷edgeworth-eagles-fc¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷lE8OMPLf¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Marconi Stallions¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566386497¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MCY¬AF÷Melbourne City¬JB÷vyeRSthi¬WV÷melbourne-city¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬WM÷MAR¬AE÷Marconi Stallions¬JA÷xWGr4cFj¬WU÷marconi-stallions¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷dGXmTRrR¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Moreland¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566386440¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAG¬AF÷Magpies Crusaders¬JB÷YcYaCL7A¬WV÷magpies-crusaders¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷MOR¬AE÷Moreland¬JA÷vyZeD1h4¬WU÷moreland-zebras¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬~AA÷2HCSLqy1¬AD÷1566379800¬ADE÷1566379800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Olympic FC¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1566386420¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ADE¬AF÷Adelaide United¬JB÷n1bZQKM3¬WV÷adelaide-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷OLY¬AE÷Olympic FC¬JA÷hvaVR07c¬WU÷olympic-fc¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~
31
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
advertisement
advertisement