NPL Victoria 2020 - Bóng đá, Úc

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Úc

NPL Victoria
2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ÚC: NPL Victoria¬ZEE÷lfZXonNq¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷Qm1SUson¬ZD÷p¬ZE÷z9PKb4KF¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷24_lfZXonNq¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/australia/npl-victoria/¬ZX÷00Úc 002......0070000000001000NPL Victoria012ctoria000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷jJUOuvQl¬AD÷1584252000¬ADE÷1584252000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dandenong Thunder¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584258997¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAN¬AE÷Dandenong Thunder¬JA÷MotKlbPT¬WU÷dandenong-thunder¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷POR¬AF÷Port Melbourne Sharks¬JB÷OfSopIXp¬WV÷port-melbourne-sharks¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷KUfpmMXE¬AD÷1584176400¬ADE÷1584176400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Avondale FC¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584183217¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MEL¬AF÷Melbourne Knights¬JB÷vLyhertn¬WV÷melbourne-knights¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷AVO¬AE÷Avondale FC¬JA÷SpYmdOQu¬WU÷avondale-fc¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷6¬BA÷4¬BC÷2¬~AA÷8fuKtKAr¬AD÷1584174600¬ADE÷1584174600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hume City¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584181467¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HUM¬AE÷Hume City¬JA÷ELxCjKfH¬WU÷hume-city¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BEN¬AF÷Bentleigh Greens¬JB÷SOtGkvAN¬WV÷bentleigh-greens¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷6ogho02R¬AD÷1584169200¬ADE÷1584169200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Altona Magic¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584176233¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALT¬AE÷Altona Magic¬JA÷t8v4htQ4¬WU÷altona-magic¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷SOU¬AF÷South Melbourne¬JB÷Kbw8i0uB¬WV÷south-melbourne¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷bLglntmL¬AD÷1584165600¬ADE÷1584165600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷St Albans¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584172299¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALB¬AE÷St Albans¬JA÷Ysydf2eh¬WU÷st-albans¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷EAS¬AF÷Eastern Lions¬JB÷CYZagMAb¬WV÷eastern-lions¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷O21ykr32¬AD÷1584091800¬ADE÷1584091800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dandenong City¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584098817¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAN¬AE÷Dandenong City¬JA÷48fWwsBB¬WU÷dandenong-city-sc¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷HEI¬AF÷Heidelberg Utd¬JB÷ragzw1QH¬WV÷heidelberg-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷x65ul2I8¬AD÷1584091800¬ADE÷1584091800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Oakleigh Cannons¬ER÷Vòng 5¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584098445¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OAK¬AE÷Oakleigh Cannons¬JA÷CYcvxLuO¬WU÷oakleigh-cannons¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷GRE¬AF÷Green Gully¬JB÷jPdryueU¬WV÷green-gully¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷AaDgQbQ1¬AD÷1583740800¬ADE÷1583740800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Eastern Lions¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583747805¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EAS¬AE÷Eastern Lions¬JA÷driOu3ta¬WU÷eastern-lions¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷DAN¬AF÷Dandenong Thunder¬JB÷AoeSvNe5¬WV÷dandenong-thunder¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷EXJpSKek¬AD÷1583487000¬ADE÷1583487000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dandenong City¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583494040¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAN¬AE÷Dandenong City¬JA÷vuWr0XRD¬WU÷dandenong-city-sc¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷AVO¬AF÷Avondale FC¬JB÷G4gCr5dt¬WV÷avondale-fc¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷W8EkRvBe¬AD÷1583487000¬ADE÷1583487000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Oakleigh Cannons¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583493696¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ALT¬AF÷Altona Magic¬JB÷2LiKtqRh¬WV÷altona-magic¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷OAK¬AE÷Oakleigh Cannons¬JA÷OUhGsPBn¬WU÷oakleigh-cannons¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷5¬BA÷3¬BC÷2¬~AA÷zsLtT0tq¬AD÷1583486100¬ADE÷1583486100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bentleigh Greens¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583492881¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BEN¬AE÷Bentleigh Greens¬JA÷CYwcxUZ6¬WU÷bentleigh-greens¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷ALB¬AF÷St Albans¬JB÷Qyr1ylkD¬WV÷st-albans¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷I1YEXtYR¬AD÷1583485200¬ADE÷1583485200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Green Gully¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583492244¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GRE¬AE÷Green Gully¬JA÷vLukvj5f¬WU÷green-gully¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷HEI¬AF÷Heidelberg Utd¬JB÷IBvgwAK0¬WV÷heidelberg-utd¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷KGFBYMIL¬AD÷1583484300¬ADE÷1583484300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Port Melbourne Sharks¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583491100¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POR¬AE÷Port Melbourne Sharks¬JA÷WfxstCzr¬WU÷port-melbourne-sharks¬AS÷0¬AZ÷0¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷SOU¬AF÷South Melbourne¬JB÷AoyouWkl¬WV÷south-melbourne¬AS÷0¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷xhQ6Z23F¬AD÷1583483400¬ADE÷1583483400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Melbourne Knights¬ER÷Vòng 4¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583490445¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HUM¬AF÷Hume City¬JB÷EFkFphSQ¬WV÷hume-city¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷3¬BD÷1¬WM÷MEL¬AE÷Melbourne Knights¬JA÷GUWBoYCK¬WU÷melbourne-knights¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬~AA÷b1R2zql9¬AD÷1583042400¬ADE÷1583042400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷St Albans¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583049250¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALB¬AE÷St Albans¬JA÷rHY3mfr8¬WU÷st-albans¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷MEL¬AF÷Melbourne Knights¬JB÷M7X7nEcE¬WV÷melbourne-knights¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷URMbyPY2¬AD÷1582966800¬ADE÷1582966800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hume City¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1582973611¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HUM¬AE÷Hume City¬JA÷GAtIPjj1¬WU÷hume-city¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷DAN¬AF÷Dandenong City¬JB÷f1uMOA57¬WV÷dandenong-city-sc¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷jyOfx5Jd¬AD÷1582963200¬ADE÷1582963200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Dandenong Thunder¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1582970133¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAN¬AE÷Dandenong Thunder¬JA÷8pwARCLl¬WU÷dandenong-thunder¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BEN¬AF÷Bentleigh Greens¬JB÷MmsEQWze¬WV÷bentleigh-greens¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷2DWxm1GH¬AD÷1582956000¬ADE÷1582956000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Heidelberg Utd¬ER÷Vòng 3¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1582963260¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ALT¬AF÷Altona Magic¬JB÷8b4WZhb2¬WV÷altona-magic¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HEI¬AE÷Heidelberg Utd¬JA÷U75SzZrd¬WU÷heidelberg-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬~
35
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
advertisement
advertisement