Georgian Cup 2020 - Bóng đá, Gruzia

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Gruzia

Georgian Cup
2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷GRUZIA: Georgian Cup¬ZEE÷0EI4urwj¬ZB÷80¬ZY÷Gruzia¬ZC÷Gviw2Kvp¬ZD÷p¬ZE÷jB64OgcE¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷80_0EI4urwj¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/georgia/georgian-cup/¬ZX÷00Gruzia 006Gruzia0020000000001000Georgian Cup012an Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Gruzia¬~AA÷4rvAMXRp¬AD÷1601204400¬ADE÷1601204400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Gagra¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1601214253¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DIL¬AF÷Dila Gori¬JB÷xWijgWYm¬WV÷dila-gori¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷GAG¬AE÷Gagra¬JA÷r9hnfCJs¬WU÷gagra¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷YamvSg4N¬AD÷1601204400¬ADE÷1601204400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Saburtalo Tbilisi¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1601211200¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TOR¬AF÷Torpedo Kutaisi¬JB÷z33C0EtE¬WV÷torpedo-kutaisi¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SAB¬AE÷Saburtalo Tbilisi¬JA÷nmAUyV3D¬WU÷saburtalo-tbilisi¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬~AA÷6mIhoH4o¬AD÷1601118000¬ADE÷1601118000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Samgurali¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1601124860¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TEL¬AF÷Telavi¬JB÷pdebiA30¬WV÷telavi¬AK÷1¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SAM¬AE÷Samgurali¬JA÷GMjfhjlf¬WU÷samgurali¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷SMnrRDJT¬AD÷1601118000¬ADE÷1601118000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tbilisi City¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1601124450¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CHI¬AF÷Chikhura¬JB÷8G1KbhBQ¬WV÷chikhura-sachkhere¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷5¬BB÷2¬BD÷3¬WM÷TBI¬AE÷Tbilisi City¬JA÷Eg2GaYeK¬WU÷tbilisi-city¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬~AA÷fwjQKznj¬AD÷1600687800¬ADE÷1600687800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chikhura¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600694337¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LOC¬AF÷Loco. Tbilisi¬JB÷EqXqs7Ij¬WV÷locomotive-tbilisi¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷CHI¬AE÷Chikhura¬JA÷zgYurm3p¬WU÷chikhura-sachkhere¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬~AA÷0GjMLGWq¬AD÷1600687800¬ADE÷1600687800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Saburtalo Tbilisi¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600694765¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DIN¬AF÷Dinamo Tbilisi¬JB÷r1tEnTfT¬WV÷dinamo-tbilisi¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SAB¬AE÷Saburtalo Tbilisi¬JA÷4AsAm9uN¬WU÷saburtalo-tbilisi¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷raAkRx9M¬AD÷1600614000¬ADE÷1600614000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Telavi¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600620788¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MER¬AF÷Merani Tbilisi¬JB÷IuQbjBe4¬WV÷merani-tbilisi¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷TEL¬AE÷Telavi¬JA÷vkRfiitb¬WU÷telavi¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬~AA÷QNafQdOS¬AD÷1600601400¬ADE÷1600601400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Betlemi Keda¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600608192¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TOR¬AF÷Torpedo Kutaisi¬JB÷Amr6lkQG¬WV÷torpedo-kutaisi¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷0¬BD÷4¬WM÷BET¬AE÷Betlemi Keda¬JA÷C2P2kVAA¬WU÷betlemi-keda¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷48BoSIgG¬AD÷1600601400¬ADE÷1600601400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tbilisi City¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600608750¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SAM¬AF÷Samtredia¬JB÷AFMjhXQi¬WV÷samtredia¬AK÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷TBI¬AE÷Tbilisi City¬JA÷WONngDBo¬WU÷tbilisi-city¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AJ÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷3¬BC÷0¬~AA÷dr8wUvP3¬AD÷1600527600¬ADE÷1600527600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Spaeri¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600534279¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DIL¬AF÷Dila Gori¬JB÷nwqZZkBN¬WV÷dila-gori¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷SPA¬AE÷Spaeri¬JA÷8npVzWeH¬WU÷spaeri¬AJ÷1¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷YTlUJf1d¬AD÷1600515000¬ADE÷1600515000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Gagra¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600521707¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DIN¬AF÷Dinamo Batumi¬JB÷tjPV4AAc¬WV÷dinamo-batumi¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷GAG¬AE÷Gagra¬JA÷SnLR5jei¬WU÷gagra¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷zZ6sTbvA¬AD÷1600342200¬ADE÷1600342200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷FC Gareji Sagarejo¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1600348810¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SAM¬AF÷Samgurali¬JB÷ILZ4UTYp¬WV÷samgurali¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬WM÷FC¬AE÷FC Gareji Sagarejo¬JA÷t0rwZ9QT¬WU÷fc-gareji-sagarejo¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷IDlyuqeE¬AD÷1598788800¬ADE÷1598788800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Betlemi Keda¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1598798419¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BET¬AE÷Betlemi Keda¬JA÷UBiw5dla¬WU÷betlemi-keda¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷GOR¬AF÷Gori¬JB÷rFes4G35¬WV÷gori¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷QwhqwNPQ¬AD÷1598788800¬ADE÷1598788800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷FC Gareji Sagarejo¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1598798157¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MER¬AF÷Merani Martvili¬JB÷MRLMqnIj¬WV÷merani-martvili¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷FC¬AE÷FC Gareji Sagarejo¬JA÷GSgk2fYH¬WU÷fc-gareji-sagarejo¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷nmguv3AK¬AD÷1598788800¬ADE÷1598788800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Poti¬ER÷Vòng 1/16¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1598795749¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GAG¬AF÷Gagra¬JB÷ryNIpS2p¬WV÷gagra¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷3¬BD÷1¬WM÷KOL¬AE÷Poti¬JA÷xxeo3zJB¬WU÷poti¬AJ÷1¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~
24
fixtures
SA÷1¬~ZA÷GRUZIA: Georgian Cup¬ZEE÷0EI4urwj¬ZB÷80¬ZY÷Gruzia¬ZC÷Gviw2Kvp¬ZD÷p¬ZE÷jB64OgcE¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷80_0EI4urwj¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/georgia/georgian-cup/¬ZX÷00Gruzia 006Gruzia0020000000001000Georgian Cup012an Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Gruzia¬~AA÷YFDka4zf¬AD÷1604827800¬ADE÷1604827800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gagra¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GAG¬AE÷Gagra¬JA÷OKoicLYH¬WU÷gagra¬GRA÷0¬WN÷SAB¬AF÷Saburtalo Tbilisi¬JB÷IsoedulO¬WV÷saburtalo-tbilisi¬GRB÷0¬AN÷n¬~AA÷SxDgbOk0¬AD÷1604827800¬ADE÷1604827800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Samgurali¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAM¬AE÷Samgurali¬JA÷dYqaea3U¬WU÷samgurali¬GRA÷0¬WN÷CHI¬AF÷Chikhura¬JB÷Y7z4GrZu¬WV÷chikhura-sachkhere¬GRB÷0¬AN÷n¬~
2
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
advertisement
advertisement