State Cup 2019/2020 - Bóng đá, Israel

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
200% tiền thưởng cho lần gửi tiền đầu tiền lên đến 2,500,000 VND
Gamble Responsibly. Terms & Conditions apply. 18+
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Israel

State Cup
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ISRAEL: State Cup¬ZEE÷WvJrjFVN¬ZB÷97¬ZY÷Israel¬ZC÷jZAJkgK7¬ZD÷p¬ZE÷zHuVaeM3¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷97_WvJrjFVN¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/israel/state-cup/¬ZX÷00Israel 006Israel0070000000001000State Cup 009te Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Israel¬~AA÷tAI3y9CR¬AD÷1594662300¬ADE÷1594662300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷H. Beer Sheva¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1594669122¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷nLi7l2Ja¬WV÷maccabi-petach-tikva¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HAP¬AE÷H. Beer Sheva¬JA÷YHm3kr4g¬WU÷h-beer-sheva¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬AM÷Địa điểm trung lập - Bloomfield Stadium.¬~AA÷Sxu3gDtD¬AD÷1591810200¬ADE÷1591810200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷H. Beer Sheva¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1591820656¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BNE¬AF÷Bnei Yehuda¬JB÷AJfzqXUs¬WV÷yehuda¬AZ÷0¬AK÷2¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷H. Beer Sheva¬JA÷8A88mDMQ¬WU÷h-beer-sheva¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷xlnjdFdf¬AD÷1591723800¬ADE÷1591723800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Tel Aviv¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1591730977¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷vHDASBp1¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Tel Aviv¬JA÷0QE6TiVf¬WU÷hapoel-tel-aviv¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷2sOYxltN¬AD÷1583777700¬ADE÷1583777700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maccabi Haifa¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583784497¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Beer Sheva¬JB÷vqv6vnHm¬WV÷h-beer-sheva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷MAC¬AE÷Maccabi Haifa¬JA÷pMv2uS1s¬WU÷maccabi-haifa¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷tYMxx8eT¬AD÷1583432100¬ADE÷1583432100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Beitar Jerusalem¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583442106¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷n9sExQo0¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Jerusalem¬JA÷IZxAw6Wg¬WU÷beitar-jerusalem¬AZ÷0¬AJ÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷869VwUQG¬AD÷1583343000¬ADE÷1583343000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Hapoel Tel Aviv¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583352324¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Raanana¬JB÷ATmzp8gQ¬WV÷h-raanana¬AZ÷0¬AK÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Tel Aviv¬JA÷G6lWplvK¬WU÷hapoel-tel-aviv¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷nFa5XR3p¬AD÷1583259300¬ADE÷1583259300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Haifa¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583265978¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BNE¬AF÷Bnei Yehuda¬JB÷KMuMz4GC¬WV÷yehuda¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Haifa¬JA÷QatIyp16¬WU÷hapoel-haifa¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷repAT3WE¬AD÷1579195800¬ADE÷1579195800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Netanya¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579202734¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAC¬AE÷Netanya¬JA÷SpvHTIK8¬WU÷netanya¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷HAP¬AF÷H. Beer Sheva¬JB÷M7wLSxzF¬WV÷h-beer-sheva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷2qcrBeGm¬AD÷1579193100¬ADE÷1579193100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Beitar Jerusalem¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579199969¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Bnei Raina¬JB÷v7SbLfSl¬WV÷maccabi-bnei-raina¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷BEI¬AE÷Beitar Jerusalem¬JA÷WtTfMzDr¬WU÷beitar-jerusalem¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷1¬BC÷2¬~AA÷Gn1nAFVg¬AD÷1579112100¬ADE÷1579112100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sakhnin¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579118719¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Tel Aviv¬JB÷CKQ6JYd1¬WV÷hapoel-tel-aviv¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬WM÷BNE¬AE÷Sakhnin¬JA÷IcR2KEse¬WU÷sakhnin¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷A90j9Zp0¬AD÷1579108500¬ADE÷1579108500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Agudat Sport Ashdod¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579115061¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷H. Raanana¬JB÷vRIhsxk8¬WV÷h-raanana¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬WM÷AGU¬AE÷Agudat Sport Ashdod¬JA÷QNUAIhC7¬WU÷agudat-sport-ashdod¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷KK7wCy1s¬AD÷1579108500¬ADE÷1579108500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Bnei Yehuda¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579115094¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HAP¬AF÷Hapoel Afula¬JB÷UXtTQG4R¬WV÷hapoel-afula¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷BNE¬AE÷Bnei Yehuda¬JA÷zBsPRdkL¬WU÷yehuda¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷pSh36XUI¬AD÷1579108500¬ADE÷1579108500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Haifa¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579115146¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MSK¬AF÷MS Kafr Qasim¬JB÷OzntLoY5¬WV÷ms-kafr-qasim¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Haifa¬JA÷UDnxMRIa¬WU÷hapoel-haifa¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷l0af8g06¬AD÷1579022400¬ADE÷1579022400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hapoel Umm al-Fahm¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579029281¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Haifa¬JB÷pQpQOTYt¬WV÷maccabi-haifa¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Hapoel Umm al-Fahm¬JA÷IHHdtd4E¬WU÷hapoel-umm-al-fahm¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷6yfa7DFC¬AD÷1579022100¬ADE÷1579022100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Nof Hagalil¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1579028850¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAC¬AF÷Maccabi Petah Tikva¬JB÷IwqYM73g¬WV÷maccabi-petach-tikva¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷HAP¬AE÷Nof Hagalil¬JA÷OGqUNmlm¬WU÷nof-hagalil¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~
45
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
advertisement
advertisement