Luxembourg Cup 2020/2021 - Bóng đá, Luxembourg

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
bookmaker
Nhận đến 30$ vào Tài khoản Cược dành cho khách hàng mới
Cần nạp tối thiểu 5$ và hoàn tất 1 lần đặt cược để sử dụng Tiền Thưởng. Có áp dụng các quy định về tỉ lệ cược tối thiểu, phương thức đặt cược và chuyển tiền. Nếu thắng cược sẽ khấu trừ phần tiền thưởng đã đặt cược. Có áp dụng giới hạn về thời gian và các điều khoản sử dụng. 18+

Bóng đá Luxembourg

Luxembourg Cup
2020/2021
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷LUXEMBOURG: Luxembourg Cup¬ZEE÷2RfYcHqr¬ZB÷117¬ZY÷Luxembourg¬ZC÷6FxEOh9E¬ZD÷s¬ZE÷nZgh6Ow9¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷117_2RfYcHqr¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/luxembourg/luxembourg-cup/¬ZX÷00Luxembourg 010mbourg0010000000001000Luxembourg C014rg Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Luxembourg¬~AA÷IJZKEb7q¬AD÷1603036800¬ADE÷1603036800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷CS Sanem¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷CS Sanem¬JA÷4OdlW94f¬WU÷cs-sanem¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷BET¬AF÷Bettembourg¬JB÷rFehVTJ0¬WV÷bettembourg¬GRB÷0¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷04hF7s0G¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷AS Luxembourg/Porto¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷VIC¬AF÷Victoria Rosport¬JB÷re3ftZA4¬WV÷victoria-rosport¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷5¬WM÷LUX¬AE÷AS Luxembourg/Porto¬JA÷444jsFeb¬WU÷as-luxembourg-porto¬GRA÷0¬AG÷2¬~AA÷4xwyfOVG¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷AS Wincrange¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIN¬AE÷AS Wincrange¬JA÷jNRwGxca¬WU÷as-wincrange¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷ROD¬AF÷Rodange¬JB÷UDQsFdC5¬WV÷fc-rodange-91¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷UJMFntOj¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Avenir Beggen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AVE¬AE÷Avenir Beggen¬JA÷EXQAUyCh¬WU÷avenir-beggen¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷3¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷MON¬AF÷Mondercange¬JB÷hOPETeRb¬WV÷mondercange¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷2¬AU÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷Iu3A8NpA¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Erpeldange¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ERP¬AE÷Erpeldange¬JA÷dv1rqyRo¬WU÷erpeldange¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷SCH¬AF÷Schifflange¬JB÷As5nreth¬WV÷schifflange¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬~AA÷d6nGbnHo¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷FC Munsbach¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FCM¬AE÷FC Munsbach¬JA÷WGqf4ubm¬WU÷fc-munsbach¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷2¬BC÷0¬WN÷ALI¬AF÷Alisontia Steinsel¬JB÷0jlb3aDg¬WV÷alisontia-steinsel¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬~AA÷vk4693V3¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷FC Schengen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SCH¬AE÷FC Schengen¬JA÷tSQYOXuU¬WU÷fc-schengen¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷DIF¬AF÷Differdange¬JB÷ryD0Kilo¬WV÷differdange¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷5¬BB÷2¬BD÷3¬~AA÷GjDkaJ7d¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Grevenmacher¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GRE¬AE÷Grevenmacher¬JA÷lYNXt61F¬WU÷grevenmacher¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷KAE¬AF÷Kaerjeng¬JB÷2ySytQGL¬WV÷kaerjeng¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬~AA÷WO0bBP0i¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Harlange/Tarchamps¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAR¬AE÷Harlange/Tarchamps¬JA÷noPISFt5¬WU÷harlange-tarchamps¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷WIL¬AF÷Wiltz¬JB÷0lTMRZeB¬WV÷wiltz¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷8¬BB÷4¬BD÷4¬~AA÷AFa2AqGc¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jeunesse Esch¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NOE¬AF÷FC Noertzange HF¬JB÷fBSQQgBH¬WV÷fc-noertzange-hf¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷JEU¬AE÷Jeunesse Esch¬JA÷Y1RUPDQN¬WU÷jeunesse-esch¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷6¬BA÷2¬BC÷4¬~AA÷YoblKKqM¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jeunesse Schieren¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷JEU¬AE÷Jeunesse Schieren¬JA÷2e8AwhCK¬WU÷jeunesse-schieren¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷TIT¬AF÷Union Titus Petange¬JB÷tn7ExCRQ¬WV÷union-titus-petange¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷UgwPDIMk¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kehlen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KEH¬AE÷Kehlen¬JA÷Cl0dUmZ6¬WU÷kehlen¬GRA÷0¬AG÷0¬WN÷PRO¬AF÷Niedercorn¬JB÷jua0T7lD¬WV÷progres-niedercorn¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬~AA÷E7dJ61FM¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kischpelt Wilwerwiltz¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KIS¬AE÷Kischpelt Wilwerwiltz¬JA÷CU7bugQA¬WU÷kischpelt-wilwerwiltz¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷RUM¬AF÷Rumelange¬JB÷jL62vDuH¬WV÷rumelange¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷10¬BB÷6¬BD÷4¬~AA÷QovXf4GA¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Lorentzweiler¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOR¬AE÷Lorentzweiler¬JA÷rcOVHbSn¬WU÷lorentzweiler¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬WN÷MAR¬AF÷Marisca Mersch¬JB÷d0SZGIsg¬WV÷fc-marisca-mersch¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷IqJBmM8p¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Mertzig¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MER¬AE÷Mertzig¬JA÷67N2Wcst¬WU÷mertzig¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷DUD¬AF÷Dudelange¬JB÷pbM6VHdn¬WV÷dudelange¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷5¬BB÷3¬BD÷2¬~AA÷04Wqh20T¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Norden¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷Norden¬JA÷W0TgCfdO¬WU÷ff-norden¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BEN¬AF÷Benfica¬JB÷UoncBEBU¬WV÷benfica¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬~AA÷Awrk1uwp¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Oberkorn¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OBE¬AE÷Oberkorn¬JA÷lEXwLOvd¬WU÷oberkorn¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷ESC¬AF÷Esch¬JB÷S4WsKrf2¬WV÷esch¬AZ÷0¬GRB÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷WOvTep14¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Racing Troisvierges¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TRO¬AE÷Racing Troisvierges¬JA÷nRx0NK4P¬WU÷racing-troisvierges¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷RAC¬AF÷Racing Luxembourg¬JB÷lzPRIvDt¬WV÷racing-luxembourg¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷11¬BB÷3¬BD÷8¬~AA÷hzy5iV9I¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Rupensia¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JEU¬AF÷Jeunesse Canach¬JB÷zobO91zQ¬WV÷jeunesse-canach¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬WM÷RUP¬AE÷Rupensia¬JA÷OAfKAsLJ¬WU÷rupensia-lusitanos-larochette¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬~AA÷QLftMtF9¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Stengefort¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JEU¬AF÷Jeunesse Junglinster¬JB÷vaUMWLw8¬WV÷jeunesse-junglinster¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷PAU¬AE÷Stengefort¬JA÷QeQIX1O1¬WU÷stengefort¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~AA÷27yXBdi2¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Syra Mensdorf¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SYR¬AE÷Syra Mensdorf¬JA÷C8jjjVeQ¬WU÷syra-mensdorf¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷MAM¬AF÷FC Mamer¬JB÷EHxIok4s¬WV÷fc-mamer¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷8UeN5LUS¬AD÷1603029600¬ADE÷1603029600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Union Tetange¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷Union Tetange¬JA÷rHUVMpAq¬WU÷union-tetange¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷2¬BC÷1¬WN÷YEL¬AF÷Yellow Boys¬JB÷fiYZL4Pk¬WV÷fc-yellow-boys-weiler¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷2¬BD÷2¬~AA÷ILzPdQob¬AD÷1603026000¬ADE÷1603026000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Echternach¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ECH¬AE÷Echternach¬JA÷tUkEaHCI¬WU÷echternach¬GRA÷0¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷MER¬AF÷Mertert/Wasserbillig¬JB÷KKlIbySO¬WV÷mertert-wasserbillig¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷1¬BD÷2¬~AA÷zcoKc6Wi¬AD÷1602957600¬ADE÷1602957600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Diekirch¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DIE¬AE÷Diekirch¬JA÷vsm22JSa¬WU÷diekirch¬GRA÷0¬AG÷0¬WN÷MON¬AF÷Mondorf¬JB÷n7jA0ccC¬WV÷mondorf¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷6¬~AA÷x0Eo0ahj¬AD÷1602954000¬ADE÷1602954000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷FC Ehlerange¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷EHL¬AE÷FC Ehlerange¬JA÷GKPPrSW2¬WU÷fc-ehlerange¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬WN÷BER¬AF÷Berbourg¬JB÷fBOTsnn9¬WV÷berdenia-berbourg¬GRB÷0¬AH÷3¬~AA÷4CgpL0UF¬AD÷1602954000¬ADE÷1602954000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷US Feulen¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷USF¬AE÷US Feulen¬JA÷fV42uEs8¬WU÷us-feulen¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷HOS¬AF÷Hostert¬JB÷YL36vYdE¬WV÷hostert¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷OGxTCxxd¬AD÷1602950400¬ADE÷1602950400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cebra¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CEB¬AE÷Cebra¬JA÷4rmrhiRD¬WU÷cebra¬GRA÷0¬AG÷2¬WN÷STR¬AF÷UNA Strassen¬JB÷IoiniBtK¬WV÷una-strassen¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷3¬~AA÷rc5yNMa3¬AD÷1602950400¬ADE÷1602950400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Jeunesse Gilsdorf¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GIL¬AE÷Jeunesse Gilsdorf¬JA÷hrSAZNgk¬WU÷jeunesse-gilsdorf¬GRA÷0¬AG÷1¬WN÷ETZ¬AF÷Ettelbruck¬JB÷WYQEYs9e¬WV÷ettelbruck¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷2¬~AA÷Ug1XN2pc¬AD÷1602948600¬ADE÷1602948600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷FC Koerich/Simmern¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FCK¬AE÷FC Koerich/Simmern¬JA÷dbRuupWR¬WU÷fc-koerich-simmern¬GRA÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷BIS¬AF÷Bissen¬JB÷b7D7z4vq¬WV÷bissen¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷0¬BD÷4¬~AA÷CxchJvaS¬AD÷1602946800¬ADE÷1602946800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Pratzerthal/Redange¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PRA¬AE÷Pratzerthal/Redange¬JA÷bRgtYVZs¬WU÷pratzerthal-redange¬GRA÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷FOL¬AF÷Fola¬JB÷A1cpXkkl¬WV÷fola¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷4¬BB÷3¬BD÷1¬~AA÷MDXugroN¬AD÷1602871200¬ADE÷1602871200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Hesperange¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷IZE¬AF÷Izeg¬JB÷bmVoEGRB¬WV÷izeg¬GRB÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷HES¬AE÷Hesperange¬JA÷xvUkDzsI¬WU÷hesperange¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷4¬BA÷2¬BC÷2¬~
31
fixtures
SA÷1¬~ZA÷LUXEMBOURG: Luxembourg Cup¬ZEE÷2RfYcHqr¬ZB÷117¬ZY÷Luxembourg¬ZC÷6FxEOh9E¬ZD÷s¬ZE÷nZgh6Ow9¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷117_2RfYcHqr¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/luxembourg/luxembourg-cup/¬ZX÷00Luxembourg 010mbourg0010000000001000Luxembourg C014rg Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Luxembourg¬~AA÷UabYZ2vo¬AD÷1604516400¬ADE÷1604516400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷FC Red Black/Egalite¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RBE¬AE÷FC Red Black/Egalite¬JA÷hQpj5Lrs¬WU÷fc-red-black-egalite-07¬GRA÷0¬WN÷BWM¬AF÷Blo Weiss Medernach¬JB÷Y3n61wr6¬WV÷blo-weiss-medernach¬GRB÷0¬AN÷n¬~
1
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
advertisement
advertisement